Quận 3 Review KTV Massage Sài Gòn Star Ngất ngây cùng người tình 385 massage Sài Gòn Star

hungmaco

hungmaco

Thường Dân
Reaction score
0
Ngồi viết bài mà hình bóng e cứ hiện mãi trong đầu hoài luôn các bác ạ(do trước giờ viết bên trang khác nên nick này mới lập ae nghĩ pr hay sao mình đành chịu)
Ăn chơi mãi các quận khác mãi củng chán nay dc tin bên quận 3 có massage saigon star nên củng dành chút thời gian ghé trải nghiệm thử
Lần đầu tiên ghé thấy cơ sở củng hoành tráng và sạch sẽ,vừa đậu xe có ngay phục vụ tiếp đón nồng nhiệt và giới thiệu tư vấn các gói.
Sau khi dc bạn nhân viên giới thiệu cho xem ảnh các kiểu thì củng chọn dc bé 385 đúng gu của mình.chờ 5 phút dc bạn locker dắt lên phòng ,vừa bước vào thật sự bất ngờ vì phòng vừa rộng rãi lại rất sạch sẽ các bác ạ,có giường sofa các kiểu cách bày trí rất hoài hoà.
Mình thì không xông hơi nên ngồi chờ bé,chưa dc 3 phút sau thì bé xuất hiện,khá là bất ngờ k ngờ e còn xinh hơn trong ảnh rất nhiều cùng với bộ đồ ren đen quyến rũ sau body cháy bỏng đó lúc đó con tim như muốn vỡ oà luôn á
Face: mặt xinh dễ thương da trắng ngời ngợi ,mũi cao cười duyên, đôi mắt hút hồn ae ạ
V1 :to ,đẹp,hồng hào nha
V2: eo con kiến k tí mỡ thừa nào
V3:căng đét thế mạnh của e ấy
V4:sạch sẽ chăm chút rất kĩ
Một body phải nói là hết nước chấm
Vừa gặp là e sáp lại gần ôm hôn líu lo các kiểu như người yêu lâu ngày gặp lại,1 tay bé ôm mình mà tay kia thì hư hỏng cứ bám víu lấy thằng e của mình làm nó chịu k nổi biểu tình dữ dội.Rồi biết chuyến này xong đời mình rồi thế là mình củng k chịu thua liền thi triển tuyệt kĩ khám phá lại cơ thể của ẻm liền,tay chạm ngực hôn nhau các kiểu thế là e nó đè mình xử ngay 1 phát trên sofa luôn ae ạ.Ngồi nghỉ tí e dìu mình cả 2 cùng vào tắm lại khi tắm mà ẻm vẫn k tha vẫn chọc ghẹo thằng e các kiểu làm mình phải van xin cho a nghĩ
Sang giường nằm 2 đứa tâm sự các kiểu mà cái tay của e lúc nào củng k ngừng chọc ghẹo thằng nhỏ làm nó cửng cả lên thế là e liền hiểu ý 69 triển liền ,sức hút thật là sâu làm mình xém chết củng may võ công tạm dc nên trụ lại dc,quyết tâm k để bị hiếp nên liền ngồi lên đè ẻm xuống hôn hít các kiểu miệng thì vừa hôn ẻm vừa rên làm mình muốn điên tiết lên,ẻm rên liên tục làm mình k chịu nổi ẻm như hiểu ý bèn bật dậy dùng chiếc lưỡi tuyệt vời làm mình phải chịu thua trong sung sướng.xong việc 2 ae ôm nhau cò cưa như chưa dứt ra dc.
Kết thúc buổi trải nghiệm vô cùng hài lòng cùng cơ sở củng như về e ktv 385 sẽ còn gặp e dài dài vì quá ư là tuyệt vời
Mình đi vé vip sài gòn star 1500k
Chúc cơ sở luôn đông khách và các bé luôn vui vẻ

Q

Quốc Vương999

Thường Dân
Reaction score
0
bé này hình như bé mới mà đỉnh lắm

T

Tùng tô

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này xinh nhìn tây lắm dáng vừa

P

Phú lê1

Thường Dân
Reaction score
0
Ai qua bé này nữa quá tươi luôn ae ơi

H

Hiền Hồ

Thường Dân
Reaction score
0
be snày mới mà knghiệm dáng dóc rất đỉnh luôn ae

H

Hào Hùng678

Thường Dân
Reaction score
0
bé rat dinh tuyet voi rat ok

T

Tâm sú

Thường Dân
Reaction score
0
Hqua mới ghé đi bé này bé nhiệt tình vui vẻ đã v còn rất xinh luôn quá tuyệt

L

longt

Thường Dân
Reaction score
0
Bé nhiệt tình vui vẻ

H

Hồ Trung Huỳng

Thường Dân
Reaction score
0
bé này rất đỉnh trải nghiệm rồi share cho ae

C

Cao Quốc Thắng

Thường Dân
Reaction score
0
bé này nghe mới bé mới mà đỉnh lắm hả anh em

T

Trịnh Hữu Nghiaz

Thường Dân
Reaction score
0
say mê bé 385 quá mấy ông mới vào làm mà kinh nghiệm quá ddinhr thân hình bé thì khỏi bàn bé nhiệt tình chu đáo lắm

P

Phát Hồ..

Thường Dân
Reaction score
0
Thấy cơ sở thông báo thời gian làm lại 24/24 bình thường sau Tết. Nên cũng nôn nao đến trải nghiệm bé 385 mới toanh. Dáng nhỏ nhắn, nét mặt xinh tươi, 3 vòng quyến rủ quá hấp dẫn

M

Mất uy tín

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này xinh nha dáng okk lắm

V

Vàn tài nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này xinh lắm bé nhiệt tình vào phòng bé nch rất vui vẻ chu đáo lắm

T

Thanh Long..

Thường Dân
Reaction score
0
Em 385 vừa xinh vừa có kinh nghiệm thì quá tuyệt vời rồi. 3 vòng hấp dẫn khiến tôi ko thể kiềm nén đc

C

Cáp Nhĩ Tân

Thường Dân
Reaction score
0
bé quá tuyệt vời v1,v3 cân đét

V

Võ Đức Huy

Thường Dân
Reaction score
0
say mê bé quá xinh còn nhịêt tình thân thiện