Checker Đánh giá chân thật về masaage Quốc Tế Nha Trang

Checker ẩn danh

Checker ẩn danh

Thường Dân
Reaction score
7
Có dịp đi công tác ra Nha Trang nên sẵn test thử xem dịch vụ ngoài này như thế nào vì thấy nhiều tin trái chiều quá.
Mới đầu tính đi gái gọi mà đọc tin thấy khen nhiều hơn chê nên thôi đéo đi nửa. Vì ở SG với tầm giá từ 500-800k có quá nhiều sự lựa chọn. Nhiều khi ngồi lựa cả buổi chiều chưa chọn được em nào vì em nào cũng muốn ch*** hết 🤪🤪🤪
Nên ch*** gái gọi thì về SG ch*** vậy.

Ta chọn đi mát xa. Mới đầu tính đi Hoa Đà mà thấy chê dữ quá, đào CN rồi CSVC kém nên t đổi qua chọn Quốc Tế

Quốc Tế này vừa karaoke, khách sạn, massage,rồi có cả taxi nửa.

Vào lớ ngớ đéo biết đi đâu vì khu này rộng bỏ mẹ. Mua vé 1 nơi. Xong qua khu khác để lên phòng massage.

Giá vé chỉ có duy nhất 1 loại là 450k. Thời gian 50 phút tính từ lúc bước vô phòng. Tao hỏi nhỏ lễ tân ủa em không có vé khác cao money hơn và thời gian lâu hơn hả? Ẻm trả lời lạnh nhạt là không anh chỉ có mỗi giá đó. Thấy hơi hẻo lần 1 nhưng thôi lỡ zô rồi nên bước thêm bước nửa.
Tao hỏi tiếp mình có được chọn lựa nhân viên làm không em với có được đổi người nếu không vừa ý không? Nhỏ lễ tân khó chịu ra mặt kêu được anh, bên em tuyển người làm hài lòng khách mà anh. Kaka
Làm hài lòng khách ntn thì hổng biết à. Mà lễ tân thái độ hơi khó chịu nên trừ 1 điểm.
Mà lỡ vô rồi nên thôi bước thêm bước nửa.
Trả tiền vé 450k tại quầy, tiền tip thì lễ tân thông báo tự tip cho nhân viên ở trên lầu.
Ok chốt kèo đi lên phòng. Đi random vì biết đéo ai đâu mà lựa.

Locker dẫn lên phòng kêu ngồi chờ xíu. Tầm 5p thì nhân viên vào.
em nhân viên tao thấy đanh giá tuổi đời thì tầm 27-28 tuổi hoặc hơn xíu. Nhìn thấy cũng có nét xinh, trắng trẻo nên thôi không đổi đào. Kêu zô đi em.

Rồi tao hỏi: thời gian 50p là tính từ khi nào em nhỉ? Ẻm bẩu là tính từ lúc em bước zô nè anh.
Đến đây tao thấy hơi quải quải tập 3.
Tính thời gian cởi đồ, xông hơi, tắm lại hết con mẹ nó 15 phút rồi 😅😅😅
Nhưng thôi kệ mẹ để xem dịch vụ có gì.
Xông hơi ướt + khô 5 phút vì tao tranh thủ chớ để hết giờ. Xông đéo đủ độ nóng con mẹ gì. Toát mồ hôi được có xíu. So với Khoẻ spa hay đi ở SG thì chỉ được 5-6 điểm. Nhưng CSVC cũng tạm ổn không đến nỗi cũ.
Xông hơi xong đến đoạn tắm.
Em oha nước nóng xong kêu mình đứng trong bồn. Em đứng ngoài tắm cho mình, kì con ku chứ hổng có tắm chung. Vé 450k thì thôi chấp nhận.
Tắm xong lau người sạch sẽ khô ráo rồi lên giường nằm.
giường rộng hơn giường bên Khoẻ spa. Nằm khá thoải mái.
Ok zô màn massage :)))
Massge nằm úp thì đấm đấm bóp bóp sơ sơ chứ cũng không có gì đặc sắc. Cho 5 - 6 điểm 🥹🥹🥹
Xong tới đoạn nằm ngửa.
Bóp chân từ ngón chân bóp lần lần lên. Gãi gãi đùi với bụng nhột nhột kích thích. Rồi ấn ấn nhẹ mấy huyệt quanh con kiu.
Bước vào giai đoạn ngã giá 🤣🤣🤣🤣
Làm miệng thì bo em 5 xị. liế** và đá lưỡi đùi + bẹn + 2 hòn dái. Cảm giác cũng khá đã. b* cu không c* răng.
em đào ở đây mặc đồng phục váy trung hoa ngắn cũn cỡn lòi quần xì. Áo thì cao cổ thì thò tay vào bố v* chứ ở đây đéo có cởi hết đồ mấy anh em ạ. Vé 450k nó thế 🥹🥹🥹
Nhưng ý định của tao không định dừng lại ở bàn BJ mà là tới Z :)))
Tụi mày có thể rủ mấy em ở đây ra khách sạn ch***, khách sạn Quốc Tế ngay khu đó luôn đi vài bước chân nhưng anh không thích thế
Làm tại chỗ luôn em êy :)))
Mới đầu ẻm diễn kêu thôi em không làm đâu ở đây chủ cấm
Xong chuyển qua bảo thấy anh dễ thương nên ok em làm lén á chứ locker đi qua đi lại thấy là phạt gấp 10 lần chết em :)))
Đòi ch*** luôn tip 1tr2. Tao ứ chịu. Cuối cùng chốt giá 1tr ịch luôn
Ẻm có thủ sẵn bcs =)))
Em bj cho cứng lên xong đeo bao vô rồi leo lên nhún cưỡi ngựa. Cũng khá bót ạ.Ẻm vừa cưỡi ngựa vừanhìn ra cửa kiểu như đang làm lén thật.
xong đổi thế tao lên nằm trên thế truyền thống. Tao nhấp mà ẻm cũng cứ ngóc đầu lên nhìn ra cửa kiểu lén lút . Cảm giác cũng hay ho. Out sau 5 phút
Tổng thiệt hại tic 450 tip 1tr. Cũng tạm tạm.
v* real ti hồng nhưng cởi nút áo ngực thôi chứ không lột nên bóp b* hơi khó khăn
Bím thì có cạo lông cắt tỉa và cũng khá bót. ch*** cũng khá ốn
Điểm trừ là thái độ lễ tân và chỉ có 1 loại vé với thgian ngắn quá. 50p.
Anh em muốn thì xin số kêu qua ks kế bên ch*** cho thoải mái nha.
Tao không share info em nó mất công bị đâm chọt nhé. Ẻm kêu cũng đừng kể ai và không cần giới thiệu khách gì đâu vì sợ bị đuổi. Nên khả năng ẻm làm lén cũng có thể 50/50.
thường là mấy ẻm ăn chia với locker thì sẽ làm hết thôi.
chúc anh em trải nghiệm zui nha.
tao ngủ đây.

• Haha
Reactions: Mocuradot Yolobelo
Nick

Nick

Thất Phẩm
Reaction score
799
móa ngon bây

• Like
Reactions: Checker ẩn danh