Massage Sài Gòn Star 089 không làm anh thất vọng khi chọn em

K

Khắc huyyy 59

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 089 mới hả anh em

T

Thành cao 761

Thường Dân
Reaction score
0
Mấy em mới mới không à . Qa trải nghiệm ae ơi

P

Phúc An Khang Thọ

Thường Dân
Reaction score
0
Bé quá Ok tui kết bé này nha ae 098 đi mãi mãi đỉnh

V

Vũ Andy

Thường Dân
Reaction score
0
Chuẩn ko cần chỉnh các ông ạ khuyên các ông nên ghé trãi nghiệm nhé có bé 089 dáng cao trẻ đẹp pv tận răng ko khiến ă thất vọng đâu ạ

F

Fc H300

Thường Dân
Reaction score
1
Bữa ghé chọn hình thays bé này okk chọn bé ở ngoài xinh hơn trong hình nhìu quá tuyệt vời bé dth nch ngọt ngào nhiệt tình lắm

H

Hồ nguyễn v

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm qua có đi massage với đám bạn ở saigon star quận3 vô thì đc mấy a quản lý nhiệt tình sắp sếp cho 1 bé 089 ấn tượng lần đầu là e nó cao ráo xin xắn dễ thương vô phòng thì em pv chu đáo ân cần như người yêu đảm bảo mấy ông sẽ lưu luyến trước khi ra về luôn sẽ ủng hộ em nó thường xuyên

G

Giaphat567

Thường Dân
Reaction score
0
Quá đỉnh với kỉ năng của 089

B

Bắc Long

Thường Dân
Reaction score
0
Em 203 có tuyệt chiêu lau cột điện quá đỉnh.

T

Tuấn huy1

Thường Dân
Reaction score
0
Quá tuyệt vời bé xinh lắm mng ơi mặt rất hồn nhiên đặc biệt tay nghề kỹ thuật rất điêu luyện nha

D

Dung tran phương

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này mới tuyển nè các anhem tranh thủ trải nghiệm bé nha , rieng tôi kết em này ngay gu tôi nha

T

Thanh đạt 64F

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 089 này làm ca mấy h v ae bé mới hả

L

Lala long

Thường Dân
Reaction score
0
Riêng bé này 10đ không có nhưng nha ae , bé vừa đẹp vừa cao dáng thon tuyệt vời , 089 quá ok , anhem thấy vầy chứ còn mấy bé khác không thua bé này đâu , tôi vừa trải nghiệm bé thấy quá ok nên anh còn số nào cho tôi xin nhá

N

Ngọc văn nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Sự tình là hôm qua mình có ghé trãi nghiệm dv massage bên saigon star quận3 thì đc mấy a quản lý sếp cho 1 bé 089 lần đầu tiên đập vào mắt mình là e nó dáng cao thân hình chuẩn mà lại còn pv tận tình như người yêu luôn ae ơi các ae nên ghé trãi nghiệm thử đi nè

M

Minhem

Thường Dân
Reaction score
0
Quá đã luôn ae ơi

P

Phát nguyễn van

Thường Dân
Reaction score
0
Quá tuyệt vời cho 1 lần lên đỉnh khi gặp đc bé 089 ở saigon quận3 các ae ơi ấn tương khi gặp bé là dáng cao mặt xin xắn kỹ năng làm tình thì siêu lướt luôn ae các ông nên ghé trãi nghiệm thử đi nè

H

Hunhlong567

Thường Dân
Reaction score
0
Không thể quên được hon ca người yêu nữa

H

Hoàng Hảo 69

Thường Dân
Reaction score
0

Chiều thử sáu sau khi đi làm về mệt mỏi thì có hứng ghé vào Saigon Star để thư giãn và xã stress. Tới nơi thì có phục vụ ra đón đưa mình vào thang máy lên lầu 9 . Mình chọn vip saigon star check code , rồi phục vụ đưa iPad để chọn khá là nhiều số mới. Nhìn qua 1 lượt thì đập vào mắt mình là bé 089 hợp gu nhất với minh nên chọn ngay và luôn. Vào phòng tranh thủ xông hơi xíu tầm 10-15 phút thì bé bước vào... Eo ôi dáng cao với gương mặt xinh cực dễ thương lắm luôn.

Bé chào mình và lại bắt chuyện với mình. Giọng nói siêu ngọt nghe là muốn ôm hun 1 cái liền. Sau đó cả hai cũng nhau đi tắm. Bé nhẹ nhàng dìu mình vào tắm chung. Sau một 1 hồi ôm ấp nâng niu quấn lấy nhau trong bồn tắm thì bé đưa mình lên giường để tiếp tục phục vụ..

Massage khỏe: Bé đấm ổn đủ bài và có lực . Đặc biệt là có đắp túi thảo dược hút hết những chỗ nhức mỏi , phần cổ vai gáy rất phê và dễ chịu fê fê

Massage mệt: Sau khi đấm bóp xong bài khỏe thì cũng đã đến lúc đến phần háo hức nhất massage thái bé làm mình rất phê rất phiêu skill đi lưỡi sướng rân người kèm theo tiếng rên của bé giống như trong phim lợn . Cuối cùng thì mình vào thế 69 và chết mê chết mệt với phần BJ của bé và thằng em mình đầu hàng trong sung sướng....

CSVC: 7/10

Số báo danh : 089

Face: 09/10 xinh, dễ thương, mặt sắc nét nha , bé mà cười nhìn truỵ tim lun

V1: 7/10 zin nguyên bản + xoa phê căng cực + đẹp

V2: dáng cao Có da có thịt + điều người rất hợp gu mình

V3: ổn định nhìn là muốn nhún liên.

V4: Thì đụng đến đầu là nước đến đó.
này làm ca mấy giờ vậy ae

H

Hồ Gia…

Thường Dân
Reaction score
0
Bé hồn nhiên và ngây ngô dễ thương. Tạo cho tôi cảm giác gần gũi thân thiện. Nét mặt xinh, giọng nói nhẹ nhàng lôi cuốn. Kinh nghiệm thì ko phải bàn cãi

Top Bottom